தேசிய அளவிலான டர்ட் பைக் சாம்பியன்ஷிப்

எஸ்.என்.எஸ் மெக்கானிக்கல் இன்ஜினியரிங் துறை மற்றும் கியர் ஷிஃப்டர் கிளப் இணைந்து அண்மையில் தேசிய அளவிலான டர்ட் பைக் சாம்பியன்ஷிப் – RPM 2K23 80cc பிரிவு மற்றும் 100 cc பிரிவில் ஏற்பாடு செய்தது. தமிழகத்தின் பல்வேறு கல்லூரிகளைச் சேர்ந்த 21 அணிகள் (126 மாணவர்கள்) பங்கேற்று 40,000 மதிப்புள்ள ரொக்கப் பரிசுகளையும் வெகுமதிகளையும் வென்றனர்.

100சிசி வகை 1 வது பரிசு – RAGE MANTLE (ஸ்ரீ கிருஷ்ணா பொறியியல் கல்லூரி), 2வது பரிசு – ரெபெல்ஸ் (ஸ்ரீ கிருஷ்ணா பொறியியல் கல்லூரி), சிறந்த ரைடர் – MECH த்ரோட்லர்ஸ் (இந்துஸ்தான் பொறியியல் மற்றும் தொழில்நுட்பக் கல்லூரி), சிறந்த கண்டுபிடிப்பு மற்றும் சிறந்த வடிவமைப்பு – RUT ரைடர்ஸ் (ஸ்ரீ கிருஷ்ணா கல்லூரி பொறியியல்), 80சிசி வகை 1வது பரிசு – ஹூலிகன்ஸ் (இந்துஸ்தான் தொழில்நுட்பம்) பொறியியல் கல்லூரி மற்றும் சிறந்த ரைடர் – ஹூலிகன்ஸ் (இந்துஸ்தான் பொறியியல் கல்லூரி மற்றும் தொழில்நுட்பம்), சிறந்த கண்டுபிடிப்பு – VIKINGS (ஸ்ரீ ராமகிருஷ்ணா பொறியியல் கல்லூரி) மற்றும் பிற அணிகள் பங்கேற்புச் சான்றிதழைப் பெற்றன.