எஸ்.என்.எஸ் கலை கல்லூரியில் சர்வதேச மாநாடு

கோவை, டாக்டர் எஸ்.என்.எஸ் ராஜலஷ்மி கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லூரியில் படைப்பாற்றல், ஆராய்ச்சி மற்றும் மேம்பாட்டு மையம் சார்பில் “பலதுறை ஆராய்ச்சி மற்றும் நடைமுறைகளின் சமீபத்திய போக்குகள்” என்ற தலைப்பில் மார்ச் 29, 30 ஆகிய இரண்டு நாள் சர்வதேச மாநாடு நடைபெற்றது.

இந்த மாநாடு மலேசியாவின் சைபர்ஜெயா பல்கலைக்கழகம் மற்றும் சென்னையின் ஐ.எஃப்.இ.ஆர்.பி (IFERP) ஆகியவற்றுடன் இணைந்து ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது.

மனிதநேயம், தொழில்நுட்பம், அறிவியல், கல்வி, சமூக அறிவியல் மற்றும் வணிகம் உட்பட பலதரப்பட்ட ஆராய்ச்சிகள் தொடர்பான பல்வேறு தலைப்புகளை உள்ளடக்கி இந்த மாநாடு நடைபெற்றது.

இந்நிகழ்வில் எஸ்.என்.எஸ் கலை கல்லூரி முதல்வர் அனிதா, மலேசியா கிளந்தான் பல்கலைக்கழகத்தின் மனித வளம் மற்றும் தொழில்துறை உறவுகள் துறை பேராசிரியர் பாலகிருஷ்ணன் பரசுராமன், சைபர்ஜெயா பல்கலைக்கழகத்தின் வணிக மற்றும் தொழில்நுட்ப பீடத்தின் டீன் முடியரசன் குப்புசாமி மற்றும் துறைப் பேராசிரியர்கள் பலர் அந்தந்த துறைகளில் தங்கள் ஆராய்ச்சி கண்டுபிடிப்புகள், அனுபவங்களைப் பகிர்ந்து கொண்டனர் மற்றும் பல்துறை ஆராய்ச்சி ஒத்துழைப்புக்கான சாத்தியக்கூறுகள் பற்றி விவாதித்தனர்.

இந்த மாநாட்டில் பல தொழில்நுட்ப அமர்வுகள் நடைபெற்றது. அந்த அமர்வுகளில் பலதரப்பட்ட ஆராய்ச்சி தொடர்பான பல்வேறு தலைப்புகளை உள்ளடக்கியது. மேலும் உலகின் பல்வேறு பகுதிகளைச் சேர்ந்த ஆராய்ச்சியாளர்கள் மற்றும் கல்வியாளர்களால் விளக்கக்காட்சிகள் செய்யப்பட்டன. விளக்கக்காட்சிகளைத் தொடர்ந்து ஊடாடும் கேள்வி பதில் அமர்வுகள், பங்கேற்பாளர்கள் தங்கள் சந்தேகங்களைத் தெளிவுபடுத்துவதற்கும் தங்கள் கருத்துக்களைப் பரிமாறிக் கொள்வதற்கும் வாய்ப்பளித்தது.

இந்த மாநாட்டை எஸ்.என்.எஸ் கல்விக் குழுமங்களின் தலைவர் சுப்பிரமணியன், கல்லூரியின் தாளாளர் ராஜலட்சுமி, எஸ்.என்.எஸ் கல்விக்குழுமங்களின் தொழில்நுட்ப இயக்குநர் மற்றும் செயலாளர் நளின் விமல் குமார், தலைமை நிர்வாக அதிகாரி டானியல் ஆகியோர் பாராட்டினார்.