பலதரப்பட்ட மாணவர்களை ஒன்றிணைத்தால் சிக்கலான சவால்களை எதிர்கொள்ள முடியும்

– எஸ்.என்.எஸ். நிறுவனம்

கோவை, எஸ்.என்.எஸ். நிறுவனங்களில் முதுகலை துவக்க விழா திங்கட்கிழமை நடைபெற்றது.

இந்நிகழ்வில் எஸ்.என்.எஸ். நிறுவனங்களின் தலைவர் சுப்ரமணியன், நிறுவனர் ராஜலட்சுமி, தொழில்நுட்ப இயக்குநர் நளின் விமல் குமார், எஸ்.என்.எஸ். நிறுவனங்களின் அதிபர்கள், துணை அதிபர்கள், எம்.பி.ஏ (MBA), எம்.சி.ஏ (MCA) துறைகளின் தலைவர்கள் மற்றும் பல்வேறு துறைகளைச் சேர்ந்த பேராசிரியர்கள், உறுப்பினர்கள் ஆகியோர் கலந்துகொண்டனர்.

பசுமை மருந்தகத்தின் இணை நிறுவனரும், பசுமை மருந்தகத்தின் இயக்குநருமான அருண் கருப்பையா தலைமை விருந்தினராகக் கலந்து கொண்டார். அவர் பேசுகையில், வணிகம் மற்றும் தொழில்நுட்பத்தில்  வளர்ந்து வரும் நிலப்பரப்பு பற்றிய விலைமதிப்பற்ற நுண்ணறிவுகளைப் பகிர்ந்து கொண்டார், வேலைச் சந்தையை நிறைவேற்ற மாணவர்களைப் புதுமை, படைப்பாற்றல், நேர்மறையான அணுகுமுறை மற்றும் வளர்ச்சி மனப்பான்மை ஆகியவற்றைத் தழுவுமாறு வலியுறுத்தினார்.

தொழில்நுட்பம், பொறியியல், கலை மற்றும் அறிவியல் போன்ற பல்வேறு துறைகளிலிருந்து சுமார் 460 மாணவர்கள் வரவேற்கப்பட்டனர். இந்நிகழ்வானது, இன்றைய மாறும் உலகில் இடைநிலைக் கற்றல் மற்றும் ஒத்துழைப்பின் முக்கியத்துவத்தை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுவதை நோக்கமாகக் கொண்டது.

எஸ்.என்.எஸ். நிறுவனங்களின் தலைவர் சுப்ரமணியன் தொடர்பு மற்றும் தொழில்முறை இணைப்பின் முக்கியத்துவத்தை உறுதிசெய்து முதுகலை பட்டதாரிகளுக்கு உரையாற்றினார். இந்நிகழ்வு இறுதியில் மாணவர்கள் புதிய ஆர்வத்துடனும், உறுதியுடனும் தமது கல்விப் பயணத்தைத் தொடங்கினர்.

கல்விக்கான வடிவமைப்பு, சிந்தனை கட்டமைப்பின் அடிப்படையில் பலதரப்பட்ட அணுகுமுறையை வளர்ப்பதில் எஸ்.என்.எஸ். நிறுவனங்களின் அர்ப்பணிப்பு இந்த பிரமாண்டமான தொடக்க விழாவின் ஒவ்வொரு அம்சத்திலும் வெளிப்பட்டது. பல்வேறு பின்னணியிலிருந்து மாணவர்களை ஒன்றிணைப்பதனால் சிக்கலான உலகளாவிய சவால்களைச் சமாளிக்கும் எதிர்காலத் தலைவர்களாக அவர்களைத் தயார்ப்படுத்த முடியும் என்று  நம்புகிறது எஸ்.என்.எஸ். நிறுவனம்.