அன்றாடப் பரிவர்த்தனைகளை எளிதாக்க ‘பில் பேமெண்ட்ஸ் கா ஸ்மார்ட்டர் வே’

அமேசானின் அமேஸான் பே பிராண்டிற்கான புதிய பிரச்சாரமான ‘பில் பேமெண்ட்ஸ் கா ஸ்மார்ட்டர் வே’ பல்துறை பாலிவுட் நட்சத்திரமான ஆயுஷ்மான் குரானாவைக் கொண்டுள்ளது. இந்த பிரச்சாரம் வாடிக்கையாளர்கள் தங்களின் அனைத்து பில்களையும் ஒரே இடத்தில் நிர்வகிப்பதற்கான சிறந்த, புதிய கால வழியை எவ்வாறு அனுபவிக்க முடியும் என்ற யோசனையை எடுத்துக்காட்டுகிறது. அமேசான் பே பேலன்ஸ் மற்றும் அமேசான் பே லேட்டர் ஆகியவற்றைப் பயன்படுத்தி வாடிக்கையாளர்கள் வசதியான மற்றும் அதிவேக 1-கிளிக் பில் கட்டண அனுபவத்தை அனுபவிக்கிறார்கள். மேலும் 5 வினாடிகளுக்குள் பில்களை செலுத்துகின்றனர். UPI மற்றும் கிரெடிட் கார்டுகள் போன்ற தங்களுக்கு விருப்பமான கட்டண முறையைப் பயன்படுத்தி வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் ரீசார்ஜ்கள் மற்றும் பில்களுக்குச் செலுத்துவதற்கான விருப்பமும் உள்ளது.

அமேசான் பே வாடிக்கையாளர்களுக்கு தினசரி பரிவர்த்தனைகளுக்கு சலுகைகள் அல்லது வெகுமதிகளுடன் பில் பேமெண்ட்கள் மற்றும் ரீசார்ஜ்கள் செய்வதன் உடனடி மற்றும் தடையற்ற அனுபவத்தை வெளிப்படுத்துவதை இந்த பிரச்சாரம் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

அமேசான் பே இந்தியாவின் பயனர் வளர்ச்சி மற்றும் CMO இயக்குனர் அனுராதா அகர்வால் தயாரிப்பு பற்றி பேசியபோது “இன்றைய வேகமான உலகில் பில்களை நிர்வகித்தல், அவற்றின் நிலுவைத் தேதிகள், மறைக்கப்பட்ட கட்டணங்கள் மற்றும் பெனால்டிகள், பணம் செலுத்துவதற்கான சிறந்த வழிகளைத் தேர்ந்தெடுப்பது போன்ற அனைத்து செயல்களும் நேரத்தைச் செலவழிக்கும் மற்றும் கடினமான அனுபவமாக உள்ளது.

பில் பேமெண்ட்ஸ் கா ஸ்மார்ட்டர் வே’ மூலம் ரீசார்ஜ் மற்றும் பில் பேமெண்ட் அனுபவத்தை எளிமைப்படுத்தவும் நவீனப்படுத்தவும் முடிகிறது. அன்றாடப் பரிவர்த்தனைகளை எளிதாகவும், பாதுகாப்பானதாகவும், வேகமாகவும்,புத்திசாலித்தனமாகவும் மாற்றுவதில் இது உறுதியாக உள்ளது என்று கூறினார்.