ஸ்ரீ ராமகிருஷ்ணா கல்லூரியில் புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம்

ஸ்ரீ ராமகிருஷ்ணா தொழில் நுட்பக் கல்லூரியின் தொழில்நுட்பத் துறை மற்றும் ப்ரீஸ்வேர் நிறுவனம் இடையே புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் கையெழுத்தானது.

இந்த புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் பிரீசரேயில் தொழில்நுட்ப வெளியீடுகளின் பங்கிற்கு மாணவர்களைப் பயிற்றுவிப்பதற்கும், வேலை வாய்ப்பிற்கும் தகவல் தொழில்நுட்பத் துறையுடன் தனிப்பட்ட முறையில் கையெழுத்திடப்பட்டுள்ளது.

இதன் மூலம் இத்துறை மாணவர்கள் ப்ரீஸ்வேர் மற்றும் இக்கல்லூரி தொழில் வல்லுநர்களால் பயிற்றுவிக்கப்படுவதை உறுதிசெய்து, பிரீசரேயில் வேலைவாய்ப்புகள் வழங்கப்படும்.

புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் கையெழுத்திடும் விழா கோவையில் உள்ள எஸ்.என்.ஆர். சன்ஸ் அறக்கட்டளை அலுவலக வாரிய அறையில் பிரதிநிதிகள் முன்னிலையில் நடைபெற்றது.

எஸ்.என்.ஆர் சன்ஸ் அறக்கட்டளையின் நிர்வாக அறங்காவலர் லட்சுமிநாராயணசுவாமி, ஸ்ரீராமகிருஷ்ணா தொழில் நுட்பக் கல்லூரி முதல்வர் பால்ராஜ், தேர்வுக் கட்டுப்பாட்டாளர் அட்ரி ஜோவின், பேராசிரியர் நாகேந்திரன், ப்ரீஸ்வேர், நிறுவனர் & தலைமை நிர்வாக அதிகாரி சிவராம் முத்துசாமி மற்றும் பிரதிநிதிகள் உள்ளிட்ட பலர் பங்கேற்றனர்.