காமன்வெல்த் செஸ் சாம்பியன்ஷிப் – ல் கலக்கிய தமிழக வீரர்கள்

மலேசியா  செஸ் ஃபெடரேஷன் சமீபத்தில் நடத்திய காமன்வெல்த் செஸ் சாம்பியன்ஷிப் 2023-24ல் ஹட்சன் செஸ் அகாடமியைச் சேர்ந்த 8 வயது ஷர்வானிகா மற்றும் 14 வயது ராகவ் ஆகியோர் வெற்றி பெற்றுள்ளனர்.

10 வயதுக்குட்பட்ட பெண்கள் பிரிவில் ஷர்வானிகா தங்கப் பதக்கத்தையும், 14 வயதுக்குட்பட்ட ஆண்கள் பிரிவில் ராகவ் வெள்ளிப் பதக்கத்தையும் வென்றனர். தமிழகத்தைச் சேர்ந்த இரு வீரர்களும் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினர். 5 கூட்டமைப்புகளைச் சேர்ந்த 18 வீரர்கள் பங்கேற்ற போட்டியில் ஷர்வானிகா 2 டிராவுடன் 9 புள்ளிகளுக்கு 8 புள்ளிகளைப் பெற்றார், ராகவ் 6 கூட்டமைப்புகளைச் சேர்ந்த 19 வீரர்களில் 4 டிராக்களுடன் 9 க்கு 7 புள்ளிகளைப் பெற்றார்.

சாதனை படைத்த வெற்றியாளர்களைப் பாராட்டிய ஹட்சன் செஸ் அகாடமியின் தலைமைப் பயிற்சியாளர் கிராண்ட்மாஸ்டர் விஷ்ணு பிரசன்னா கூறுகையில் , “எங்கள் மாணவர்களான ஷர்வானிகா மற்றும் ராகவ் -ன்  மனதைக் கவரும் செயல்திறனால் மிகவும் பெருமைப்படுகிறோம். இது எங்கள் மாணவர்களின் திறமை, கடின உழைப்பு மற்றும் அர்ப்பணிப்பு மட்டுமல்ல, எங்கள் பயிற்சியாளர்களின் திறமையையும் பிரதிபலிக்கிறது.

இந்த சாதனையைச் சாத்தியமாக்கிய அமைப்பாளர்கள் மற்றும் ஆதரவாளர்களுக்கு ஹட்சன் ஸ்போர்ட்ஸ் அகாடமி தனது நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறது. அகாடமி இளம் திறமைகளை வளர்ப்பதில் உறுதியாக உள்ளது மற்றும் எதிர்கால போட்டிகளில் தொடர்ந்து வெற்றியை நோக்கிச் செயல்படும். காமன்வெல்த் செஸ் சாம்பியன்ஷிப் பல்வேறு வயது பிரிவுகளில் வீரர்களின் பங்கேற்பை மலேசியா செஸ் ஃபெடரேஷன் ஏற்பாடு செய்தது, மலேசியாவின் நகரமான மெலகாவில் பல்வேறு நாடுகளைச் சேர்ந்த வீரர்கள் மதிப்புமிக்க பட்டங்களுக்காக ஒருவருக்கொருவர் போட்டியிட்டனர்.