என்.ஜி.பி. கல்லூரியில் விழிப்புணர்வு பயிலரங்கம்

டாக்டர் என்.ஜி.பி. கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லுாரியில் வணிகம் மற்றும் வர்த்தகத் துறை சார்பில் ஐ.சி. ஐ.எஸ்.எஸ்.ஆர். (ICSSR) நிதியுதவி வழங்கும் ஓய்வூதிய விழிப்புணர்வு யோஜனா குறித்த பயிலரங்கம் கருத்தரங்கு நடைபெற்றது.

இந்திய வங்கியின் முதுநிலை மேலாளர் கருப்புசாமி வாழ்த்துரை வழங்கி, அடல் ஓய்வூதிய யோஜனா திட்டத்தின் அடிப்படை அம்சங்கள் குறித்து உரையையும் நிகழ்த்தினார்.அஞ்சல் அலுவலகத்தின் கோவை வழக்கு பிரிவு உதவி கண்காணிப்பாளர் பாலாஜி அடல் ஓய்வூதிய யோஜனா திட்டத்தின் விரிவான அம்சங்களை ஆராய்ந்து, அதன் செயல்பாட்டு கட்டமைப்புகளையும் பங்களிப்பு வழிமுறைகளையும் விளக்கினார்.

மேலும், என்.ஜி.பி. கல்லூரியின் திட்ட இயக்குநர் ரேணுகா தேவி அடல் ஓய்வூதிய யோஜனாவை மக்களிடம் கொண்டு சேர்ப்பதற்காக ஊக்கத்துடன் உதவினார். இவரது முயற்சிகள், பிற்காலத்தில் அவர்களின் நிதிப் பாதுகாப்பை ஊக்குவிப்பதன் மூலம், ஒதுக்கப்பட்ட சமூகங்களுக்கு ஓய்வூதிய நன்மைகளை வழங்குவதற்கான உறுதிப்பாட்டை மேம்படுத்திக் காட்டுகிறது மற்றும் அடல் பென்ஷன் யோஜனா பற்றிய அவரது ஆராய்ச்சி முடிவுகளை வெளியிட்டார்.

டாக்டர் என்.ஜி.பி. கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லூரி வணிகவியல் மற்றும் நிதி துறை சார்ந்த இணைப் பேராசிரியர் சந்திரசேகரன் அடல் ஓய்வூதிய யோஜனா திட்டத்தில் இணைய வேண்டிய ஆவணங்கள் மற்றும் பதிவு செய்யும் முறையை பங்கேற்பாளர்களுக்கு வழிநடத்தினார்.

சுய உதவி குழுக்களின் உறுப்பினர்கள், ஆஷா பணியாளர்கள் மற்றும் அஞ்சல் அலுவலக ஊழியர்கள் உட்பட 50 க்கும் மேற்பட்ட பங்கேற்பாளர்கள் இந்த நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்று பயன்பெற்றனர். இக்கருத்தரங்கத்தின் மூலம் பங்கேற்பாளர்களுக்கு உடனடியாக விழிப்புணர்வு உருவாகியது, மற்றும் 20 க்கும் மேற்பட்ட பொது மக்களும், மாணவர்களும். இந்த திட்டத்தில் சேர்ந்துள்ளனர்.

வணிகவியல் மற்றும் வர்த்தக துறைத் தலைவர் டாக்டர் கௌசல்யா அடல் ஓய்வூதிய யோஜனா திட்டத்தில் அறிவூட்டிய பேச்சாளர்களுக்கும் வருகை தந்த பங்கேற்பாளர்களான பொது மக்களுக்கும் தனது மனமார்ந்த நன்றியை மகிழ்ச்சியுடன் வெளிப்படுத்தினார்.