அன்பை பிரதிபலிக்கும் மாதத்தை ‘பிளாட்டினம் டேஸ் ஆஃப் லவ்’ உடன் கொண்டாடுங்கள்

உங்களுக்கும் உங்கள் அன்புக்குரியவருக்கும் காதலர் தினத்திற்காக நேர்த்தியாக வடிவமைக்கப்பட்ட பிளாட்டினம் நகைகள்

அபூர்வம், தூய்மை மற்றும் விலைமதிப்பற்ற பிளாட்டினத்தை உள்ளடக்கிய உலோகத்தை விட அன்பின் உணர்வைக் கொண்டாட சிறந்த வழி எது? இந்த காதலர் தினத்தில், அர்ப்பணிப்பின் நித்திய அடையாளமான உலோகத்துடன் அன்பின் சாராம்சத்தில் மூழ்கிவிடுங்கள்.பிளாட்டினம் நகைகள் போன்ற சில விஷயங்கள்  மட்டுமே அன்பையும் சிந்தனையையும் உச்சரிக்கின்றன. காதலர் தினத்தன்று உங்கள் உறவுப் பயணத்தில் ஒரு சிறப்பு மைல்கல்லைக் கொண்டாட முடிவு செய்தாலும் அல்லது உங்கள் அன்புக்குரியவருக்கு உங்கள் அன்பையும் பாராட்டுக்களையும் தெரிவிக்க முடிவு செய்தாலும், பிளாட்டினம் கலெக்ஷனில் இருந்து மோதிரங்கள் மற்றும் பெண்களுக்கான பிரத்யேக காதலர் பதக்கங்கள் மற்றும் சங்கிலிகளை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்.

பிளாட்டினத்தின் காலமற்ற நேர்த்தியுடன், இந்த வெள்ளை விலைமதிப்பற்ற உலோகம் உங்கள் காதலர் தின கொண்டாட்டங்களை உயர்த்த ஒரு சிறந்த வழி.அன்பின் உன்னத சின்னமான 95% தூய்மையான பிளாட்டினம் நகைகள். நட்சத்திரங்களில் பிறந்த இந்த புராண இயற்கையான வெள்ளை உலோகம், ஒருவருக்கொருவர் தனித்துவத்தை மதிப்பது, ஒருவருக்கொருவர் வெற்றிகளில் மகிழ்ச்சியடைவது மற்றும் பொறுப்புகளை சமமாகப் பகிர்ந்துகொள்வது, பாரம்பரிய கதாபாத்திரங்கள் மற்றும் பாலின எதிர்பார்ப்புகள் போன்ற நவீன மதிப்புகளின் மீது கட்டமைக்கப்பட்ட அன்பை அவை குறிக்கின்றன. ஒளிரும் வெள்ளை உலோகமான பிளாட்டினம், காதல் மற்றும் ஒற்றுமை பற்றிய இளைய தலைமுறையினரின் விளக்கத்தை வரையறுக்கும் புதிய வயது மதிப்புகளுடன் எதிரொலிக்கிறது.

இது குறித்து பிஜிஐ-யின் வணிக இயக்குநர் பல்லவி சர்மா பேசுகையில், “காதலர் தினத்தின் இந்த சிறப்பு சந்தர்ப்பத்தில் நுகர்வோர் தேர்வு செய்ய PGI அங்கீகரிக்கப்பட்ட சில்லறை விற்பனையாளர்களிடம் கிடைக்கக்கூடிய சிறந்த வடிவமைப்பு தொகுப்புகளின் வரிசையை ஒழுங்கமைக்க நாங்கள் எங்கள் வடிவமைப்பு கூட்டாளர்களுடன் ஒத்துழைத்துள்ளோம். பிளாட்டினம் டேஸ் ஆஃப் லவ் சேகரிப்பின் வடிவமைப்பு விவரிப்பு பிளாட்டினத்தின் உள்ளார்ந்ததாக உள்ளது. ஜோடிகளுக்கான “பிளாட்டினம் லவ் பேண்டுகள்” பல்வேறு சுவாரஸ்யமான வடிவமைப்பு விருப்பங்களில் வருகின்றன. வைரம் பதிக்கப்பட்ட மற்றும் ரோஜா தங்கத்தின் உச்சரிப்புடன் இரண்டு-டோன் அமைப்புகளால் அலங்கரிக்கப்பட்ட தனித்துவமான இதய உருவங்களின் இடைக்கணிப்பு இடம்பெற்றுள்ளது.இந்த காதலர் தினத்தில், நாடு முழுவதும் உள்ள PGI அங்கீகரிக்கப்பட்ட சில்லறை விற்பனையாளர்களிடம் கிடைக்கும் பல்வேறு பிளாட்டினம் நகைகளைத் தேர்வுசெய்து, இதயத்திற்குப் பேசும் நகைகளுடன் அன்பின் மாதத்தைக் கொண்டாடுங்கள்.