பர்பிள் ஆன்லைன் ப்யூட்டி நிலையம்: ஒவ்வொரு ஆர்டருக்கும் இலவசப் பரிசு

ஆன்லைன் ப்யூட்டி நிலையங்களில் ஒன்றான Purplle.com பண்டிகை பிரச்சாரமான #PurplleWaliDiwali ஐ தொடங்கியுள்ளது. ப்யூட்டி விற்பனையில், முதல் முறையாக நுகர்வோர் ஒவ்வொரு ஆர்டரிலும் தங்கள் இலவச பரிசைத் தேர்ந்தெடுக்கும் வாய்ப்பைப் பெறுகிறார்கள்.

இந்த ப்யூட்டிபொருட்கள் தொகுப்பில் ஹேர் ஸ்ட்ரெயிட்டனர்ஸ், ஐ-ஷேடோபிளேட்டுக்கள், ப்ரைமர்கள், ஹைலைட்டர்கள், மஸ்காராக்கள் மற்றும் பல கிடைக்கப்பெறும். பர்பிள் தீபாவளி விற்பனை 20-26 அக்டோபர் முதல் நேரலைக்கு வரும்.

இது குறித்த பத்திரிகை செய்தியில்: இந்த பிரச்சாரப் படத்தில் சாரா அலி கான் ‘Yeh Diwali PurplleWali’  யின் அசல் பாடலுக்கு ஒரு திருப்பத்தை அளித்து, பாடகி அனுஷ்கா மஞ்சந்தா குரல் கொடுத்துள்ளார். தொலைக்காட்சி, அச்சு, டிஜிட்டல் மற்றும் சமூக ஊடக சேனல்கள் முழுவதும் பரப்பபடும், கூடுதலாக, பிரச்சாரப் படத்தில் சாரா அலி கான் அணிந்திருக்கும் பாப்பா டோன்ட் ப்ரீச் லெஹெங்காவை வெல்லும் வாய்ப்பை நுகர்வோர் பெறலாம்.

பிரச்சாரத்தில் பேசிய சாரா அலிகான்: பர்பிள் அனைவரையும் உள்ளடக்கிய மற்றும் அணுகக்கூடிய அழகைக் குறிக்கிறது, மேலும் இந்த தீபாவளி நுகர்வோருக்கு அவர்கள் விரும்பும் இலவச பரிசைத் தேர்ந்தெடுத்து சில சிறந்த அழகு சாதனப் பொருட்களைப் பெறுவதற்கு அதிகாரம் அளித்துள்ளது.

கவர்ச்சியான ட்யூன், நகைச்சுவையான ஹூக் ஸ்டெப் மூலம் பிரச்சாரத்தின் சாரத்தை உயிர்ப்பிப்பது மற்றும் பாலிவுட்டின் மிகச்சிறந்த பாடலை மீண்டும் உருவாக்குவது உற்சாகமாக இருந்தது. எனவே பெண்களே, இனி யோசிக்க வேண்டாம், கார்ட்டில் சேர்க்கவும், திவாவைப் போல ஒளிரச் செய்யவும் உங்களுக்கு இந்த பர்பில் வாலி தீபாவளியில் வாய்ப்பு உள்ளது என்றார்.

பிரச்சாரத்தின் தொடக்கத்தில் பேசிய, Purplle.com இன் தலைமை வணிக அதிகாரி, நிப்புன் அனேஜா: இந்த சீசனின் மிகப்பெரிய விற்பனையின் போது எங்கள் நுகர்வோருக்கு தீபாவளியை இன்னும் சிறப்பானதாக மாற்ற விரும்பினோம். இந்த ஆண்டு ஒவ்வொருவரும் ஒவ்வொரு ஆர்டரிலும் எங்களுடன் ஷாப்பிங் செய்யும் ஒவ்வொரு முறையும் தங்களுக்கு இலவச தீபாவளி பரிசைத் தேர்ந்தெடுக்கும் சுதந்திரம் கிடைக்கும் என கூறினார்.