ஆக்சிஸ் இந்தியா மேனுஃபேக்ச்சரிங் ஃபண்ட் அறிமுகம்

இந்தியாவின் வளர்ந்து வரும் உற்பத்திக் கருப்பொருளின் திறனைப் பயன்படுத்துவதற்கான ஒரு முயற்சியில், இந்தியாவில் வேகமாக வளர்ந்து வரும் நிதி நிறுவனங்களில் ஒன்றான ஆக்சிஸ் மியூச்சுவல் ஃபண்ட், ஆக்சிஸ் இந்தியா மேனுஃபேக்ச்சரிங் ஃபண்டை அறிமுகம் செய்துள்ளது.

இந்த புதிய நிதி வழங்கல், டிசம்பர் 1, 2023 அன்று திறக்கப்படும் மற்றும் இது வரும் ஆண்டுகளில் வளரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிற இந்தியாவின் உற்பத்தி கருப்பொருள் திறனைப் பயன்படுத்துவதற்கு முதலீட்டாளர்களை செயல்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.  இந்த புதிய நிதி வழங்கல் டிசம்பர் 15, 2023 வரை திறந்திருக்கும்.

“மேக் இன் இந்தியா’ போன்ற மூலோபாய முன்முயற்சிகள் மற்றும் சீர்திருத்தங்களின் ஒரு மிகுதி மூலம் இந்தியாவின் பொருளாதாரம் ஊக்கமளிக்கும் ஒரு முக்கியமான கட்டத்தில் இந்த ஆக்சிஸ் இந்தியா மேனுஃபேக்ச்சரிங் ஃபண்ட் வந்துள்ளது,” என ஆக்சிஸ் யுஆஊ இன் நிர்வாக இயக்குனர் மற்றும் தலைமை செயல் அதிகாரி திரு. பி. கோப் குமார் விளக்கினார். “இந்த கருப்பொருள் சார்ந்த நிதி, இந்தியாவின் தொழில்துறை வரையறைகளை மறுவரையறை செய்ய நிற்கும் துறைகளில் கவனம் செலுத்தி இந்தியாவின் வளர்ந்து வரும் வேகத்தைப் பயன்படுத்துவதற்கு  வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது  இந்தியாவின் உற்பத்தி லட்சியங்களுடன் வளர வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு நிதியான ஆக்சிஸ் இந்தியா மேனுஃபேக்ச்சரிங் ஃபண்ட் உடன் எதிர்காலத்தை வரவேற்க  முதலீட்டாளர்களை அழைக்கிறோம், ,” என்று திரு. பி.கோப்குமார் மேலும் கூறினார்.

இந்தியா, புதிய யுக தொழில்நுட்பங்களை ஏற்றுக்கொள்வது மற்றும் நிலையான வளர்ச்சிக்கு முக்கியத்துவம் அளிப்பது ஆகியவற்றை குறிப்பதன் மூலம் ஒரு அற்புதமான எதிர்காலத்தை நோக்கிச் செல்கிறது, அரசாங்க முன்முயற்சிகள் மற்றும் தொழிலாளர் மற்றும் வரி சீர்திருத்தங்கள் இந்தியாவை ஒரு உலகளாவிய போட்டி உற்பத்தி மையமாக மாற்றுகின்றன. மற்ற பொருளாதாரங்களைப் போலல்லாமல், இந்தியப் பொருளாதாரம் நுகர்வை பெரிதும் சார்ந்துள்ளது, இது உலகப் பொருளாதார மாறுபாடுகளுக்கு குறைவான சுழற்சியை உருவாக்குகிறது. வேகமான வளர்ச்சிக்கான சில முக்கிய காரணங்கள்,  தயாரிப்புகளுக்கான தேவையை அதிகரிக்கின்ற  பொருளாதார உணர்வை மேம்படுத்தி வருகிறது.   மற்றும் அதிக திறன் கொண்ட பயன்பாடு பொருளாதாரத்தை அளவிடுவதற்கு உதவுகிறது. எனவே, இது கீழே காணப்படுவது போல் மூன்று-முனை வாய்ப்பைக் குறிக்கிறது.

முதலீட்டு உத்தி பற்றிய விரிவான தகவலுக்கு மற்றும் திட்டத் தகவல் ஆவணம் முக்கிய தகவல் குறிப்பாணை ஐப் பார்க்க, தயவுசெய்து  www.axismf.com  இணையத்தளத்தைப் பார்வையிடவும்.