பெண்களை தாக்கும் 5 புற்றுநோய்களும், அதன் அறிகுறிகளும்… 

பொதுவாக புற்றுநோய் என்பது பெண்களை அதிகளவில் பாதிக்கிறது. ஒருவர் புற்றுநோயால் பாதிக்கப்படலாம் என்பதைத் தீர்மானிப்பது எளிதான காரியம் அல்ல, ஆனால் அதனை குறித்த சரியான விழிப்புணர்வு உண்மையில் நம்மை நோயிலிருந்து பாதுகாக்க உதவுகிறது. அந்த வகையில், பெண்களில் பெரும்பாலும் காணப்படும் புற்றுநோயின் 5 அறிகுறிகளை இங்கே காணலாம்.

சீரற்ற மாதவிடாய் மற்றும் இடுப்பு வலி:

Read all Latest Updates on and about மாதவிடாய்

வழக்கமான மாதவிடாய் முறைகேடுகள் அல்லது அவ்வப்போது ஏற்படும் தசைப்பிடிப்புகள் , தொடர்ச்சியான இடுப்பு வலி அல்லது மாதவிடாய் சுழற்சிகளில் ஏற்படும் மாற்றங்கள் கர்ப்பப்பை வாய், கருப்பை அல்லது கருப்பை புற்றுநோயைவழிவகுக்கிறது. மேலும், மாதவிடாய் நின்று இரத்தபோக்கு ஏற்பட்டாலும் அது புற்றுநோய்க்கான மற்றொரு அறிகுறியாகும். இது தொடர்ந்தால், கட்டாயம் மருத்துவரை அணுகி கர்ப்பப்பை வாய் அல்லது கருப்பை புற்றுநோய்க்கான பரிசோதனையை மேற்கொள்ளலாம்.

மார்பக மாற்றங்கள்:

Health Tips : மாதவிடாய்க்கு முன் மார்பக வலி வருவது சரியானதா?

மார்பக ஆரோக்கியம் குறித்த விழிப்புணர்வு பெண்களுக்கு மிகவும் முக்கியமானது. கட்டிகள், தோலின் அமைப்பில் ஏற்படும் மாற்றங்கள், முலைக்காம்பைச் சுற்றியுள்ள மாற்றங்கள் அல்லது எதிர்பாராத திரவ வெளியேற்றம் ஆகியவை  மார்பக புற்றுநோயின் அறிகுறிகள் ஆகும்.

விழுங்குவதில் சிரமம்:

தொண்டை வலியால் அவதிப்படுபவர்களா நீங்கள்? இதோ உங்களுக்கான எளிய டிப்ஸ்! -  Tamil Spark

உணவு தொண்டையில் சிக்கிக் கொள்வது அல்லது இரண்டு வாரங்களுக்கு மேல் தொடர்ந்து விழுங்குவதில் சிரமம் இருப்பது தொண்டை, நுரையீரல் அல்லது வயிற்றுப் புற்றுநோயின் அறிகுறி.

சிறுநீர்ப்பை புற்றுநோய் 

அடிப்படை உடல் செயல்பாடுகளில் வியத்தகு மாற்றங்கள் ஏற்படக்கூடாது.  தொடர்ச்சியான மலச்சிக்கல், வயிற்றுப்போக்கு, மலத்தில் இரத்தம் இருப்பது அல்லது அதிக சிறுநீர் வெளியேறுதல் ஆகியவை பெருங்குடல், புரோஸ்டேட் அல்லது சிறுநீர்ப்பை புற்றுநோயின் அறிகுறியாகும்.

நாள்பட்ட இருமல்:

ஒரு ஸ்பூன் சாப்பிட்டால் போதும் இருமல், சளி தொல்லையிலிருந்து நிரந்தர தீர்வு  கிடைக்கும்..!!

இரண்டு வாரங்களுக்குத் தொடர்ந்து இருமல் நீடித்தால், அது நுரையீரல் புற்றுநோய்க்கான அறிகுறியாகத் திகழும்.