இந்திய ஹாக்கி அணியை வழிநடத்தப்போவது ஹர்மன்ப்ரீத் சிங்

ஆஸ்திரேலியா சுற்றுப்பயணத்தில் 23 பேர் கொண்ட ஹாக்கி அணிக்கு arm தலைமை தாங்குகிறார்.

அடுத்த ஆண்டு உலகக் கோப்பைக்கு தயாராகுவதற்கு ஏதுவாக, ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக நவம்பர் 26 ஆம் தேதி அடிலெய்டில் தொடங்கும்.

இதில்  ஐந்து போட்டிகளில் இந்தியா விளையாடுகிறது. புவனேஸ்வர் மற்றும் ரூர்கேலாவில் ஜனவரி 13 முதல் 29 வரை உலகக் கோப்பை போட்டி நடைபெறும். ஹர்மன்பிரீத் அணியை வழிநடத்தும் நிலையில், அமித் ரோஹிதாஸ் எதிர்வரும் போட்டிகளுக்கான துணைக் கேப்டனாக தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளார்.

இந்திய ஹாக்கி தலைமைப் பயிற்சியாளர் கிரஹாம் ரீட் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “வரவிருக்கும் எஃப்ஐஎச் ஒடிசா ஆடவர் உலகக் கோப்பை ஹாக்கி போட்டியில் புவனேஸ்வர்-ரூர்கேலா 2023 இல் சிறந்த போட்டியாளர்களில் ஒருவருக்கு எதிராக நம்மைச் சோதிக்க ஆஸ்திரேலியாவுக்கு வரவிருக்கும் சுற்றுப்பயணம் ஒரு நல்ல வாய்ப்பாகும். தேவையான முடிவுகளைப் பெறுவதற்கு எங்களுக்கு உதவ முடியும் என்று நாங்கள் நம்பும் அனுபவமிக்க வீரர்களின் திடமான வரிசையை நாங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளோம்.

போட்டியை வெளிப்படுத்தவும், எங்கள் அணியை சோதிக்கவும் இளைஞர்களைக் கொண்ட அணியை  நாங்கள் உருவாக்கியுள்ளோம்.

ஹர்மன்ப்ரீத் தலைமையிலான இந்திய அணி சமீபத்திய எஃப்ஐஎச் ப்ரோ லீக்கில் நியூசிலாந்திற்கு எதிரான ஆட்டத்தில் இரண்டு வெற்றிகளைப் பெற்றது. ஸ்பெயினுக்கு எதிராக 1-1 என்ற கணக்கில் சமன் செய்தது.