ஸ்ரீ கிருஷ்ணா ஆதித்யா கல்லூரியில் பட்டமளிப்பு விழா

கோவைப்புதூரில் உள்ள ஸ்ரீ கிருஷ்ணா ஆதித்யா கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லூரியில் 4 வது பட்டமளிப்பு விழா நடைபெற்றது.

டெலாய்ட் இந்தியா நிறுவனத்தின் பங்குதாரர் மற்றும் தலைமைத் திறன் அதிகாரியுமான நாதன் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்துகொண்டு 1685 பட்டதாரிகளுக்கு பட்டங்களை வழங்கி, 41 பல்கலைக்கழக தரவரிசை பெற்றவர்கள் மற்றும் பல்கலைக்கழக அளவில் 7 தங்கப்பதக்கங்களை பெற்றவர்களை கெளரவம் செய்தார்.

பட்டமளிப்பு உரையில் அவர் பேசியதாவது: அறிவு, திறமை மற்றும் மனப்பான்மை ஆகியவை தொழில்துறைக்கு பெரும்பாலும் தேவை. தொழில் நிறுவனங்கள் எண்ணம் மற்றும் மனப்பான்மையை முதன்மையாக எதிர்பார்க்கிறது. நல்ல அணுகுமுறை, எதையும் நேர்மறையாக மாற்றும் விஷயம், மதிப்புகளையும் கலாச்சாரத்தையும் தொழில்துறை மக்களிடமிருந்து எதிர்பார்க்கிறது. தொழில்துறையில் அசாதாரணமான பணிகளைச் செய்யும் நபர்கள் தொழில்துறையை உயர்மட்ட நிலைக்கு மாற்றுகிறார்கள்.

ஊதியத்தில் கவனத்தை செலுத்தாதீர்கள். வளர்ச்சியில் கவனம் செலுத்துங்கள். ஊதியம் பெறுவதன் மூலம் நீங்கள் பந்தயத்தில் வெற்றி பெற முடியாது, ஆனால் உங்களை எல்லா அம்சங்களிலும் மேம்படுத்துவதன் மூலம், நீங்கள் தொழிலிலும், வாழ்க்கையிலும் வெற்றி பெறலாம்.

வேலை கிடைப்பதற்கு கல்விதான் அடிப்படை, ஆனால் கல்வியைத் தாண்டி உழைக்கும் துறையில் நல்ல, நேர்மறையான மனதைப் பயன்படுத்துங்கள். நாம் ஒவ்வொருவரும் ரேங்க் ஹோல்டர்களாக இருக்க வேண்டியதில்லை. நிறுவனங்களில் சிறப்பாக செயல்படுபவர்கள் மிகவும் சாதாரணமானவர்கள் எப்போதும் தரவரிசை வைத்திருப்பவர்கள் அல்ல. உங்களுக்காகவும், உங்கள் குடும்பத்திற்காகவும், சமுதாயத்தில் உள்ள ஏழைகளுக்காகவும் வாழுங்கள்.

ஒவ்வொரு நாளும் நீங்கள் புதிய விஷயங்களைக் கற்றுக் கொள்ளலாம். பல சமயங்களில் எதையாவது பெற வேண்டும் எனில் சிலவற்றை இழக்க வேண்டும். அது வாழ்வின் இயல்பு என்றார்.

முன்னதாக ஸ்ரீ கிருஷ்ணா கல்வி நிறுவனங்களின் முதன்மை நிர்வாக அதிகாரி சுந்தரராமன் பட்டமளிப்பு விழாவை தொடங்கி வைத்தார். கல்லூரி முதல்வர் பழனியம்மாள் கல்லூரி அறிக்கை வாசித்தார். விழாவில் பேராசிரியர்கள், மாணவர்கள், பட்டதாரிகள், பெற்றோர்கள் உட்பட பலர் கலந்துகொண்டனர்.