என்.ஜி.பி தொழில்நுட்பக் கல்லூரியில் தேசிய அளவிலான கருத்தரங்கு

டாக்டர் என்.ஜி.பி தொழில்நுட்பக் கல்லூரியின் உயிரியியல் மருத்துவ பொறியியல் துறை சார்பாக அறிவியல் மற்றும் தொழில்துறை ஆராய்ச்சி கவுன்சிலின் நிதியுதவியின் மூலம் ஒருநாள் தேசிய அளவிலான கருத்தரங்கு அண்மையில் நடத்தப்பட்டது.

மசூதி லெட் மற்றும் எச்.எஸ்.சி.டி நுட்பங்களைப் பயன்படுத்தி ஆஸ்டியோபெட்ரோசிஸ் மற்றும் ஆஸ்டியோமைலெட்டடிசிற்கான மருத்துவ செயற்கை உள்வைப்புகள் மற்றும் ஆரம்பகால சிகிச்சை முறைகளின் கணக்கீட்டு பயோமெக்கானிக்கல் மாடலிங்கில் சமீபத்திய முன்னேற்றம் பற்றிய கருத்தரங்கு நடைபெற்றது.

இந்நிகழ்வில் கோவை மருத்துவ மைய மற்றும் ஆராய்ச்சிக் கல்வி அறக்கட்டளையின் தலைவர் நல்ல.ஜி.பழனிசாமி, செயலர் தவமணி பழனிசாமி, தலைமை விருந்தினர் சையது சமியுல்லாஹ், செயல்பாட்டுத் தலைவர் தொழில்முறை தகவல் தொழிநுட்பம், தலைமை நிர்வாக அதிகாரி புவனேஸ்வர், கல்லூரி முதல்வர் பிரபா, உயிரி மருத்துவப் பொறியியல் துறைத் தலைவர் சுமித்ரா, உயிரி மருத்துவப் பொறியியல் துறை ஆசிரியர்கள் மற்றும் மாணவர்கள் பங்கேற்றனர்.

என்.ஜி.பி தொழில்நுட்பக் கல்லூரியின் பேராசிரியர் விக்னேஸ்வரன் கருத்தரங்கு பற்றிக் கூறினார். மருத்துவர் ராஜேஷ் ரங்கநாதன், இயந்திர பொறியியல் துறை சுகாதாரப் பாதுகாப்பு தயாரிப்புகளை உருவாக்குவதற்காக சேர்க்கை உற்பத்தியின் பயன்பாடு குறித்து உரையாற்றினார். ஸ்ரீ சக்தி தொழில்நுட்பக் கல்லூரியின் கல்வியாளர்களின் இயக்குனரான மருத்துவர் பூர்ணசந்தா கீல்வாம் மற்றும் சாத்தியமான ஆராய்ச்சி சவால்களைப் பற்றிய கருத்துகளைத் தெரிவித்தார். எஸ்.என்.எஸ் தொழில்நுட்பக் கல்லூரியின் உதவிப் பேராசிரியரான சரண்யா எலும்பு ஆரோக்கியம் மற்றும் தொடர்புடைய நோய்கள் ஆஸ்டியோபெட்ரோசிலின் ஆரம்ப தலையீடுகள் மற்றும் வழக்கு ஆய்வுகள் குறித்து உரையாற்றினார். மெக்கென் புதுமைகளின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி மற்றும் தலைவருமான விஷ்ணு சேர்க்கை உற்பத்தி வடிவமைப்பு மற்றும் புரோஸ்டெடிக்ஸ் தேர்வுமுறை பற்றிய கருத்துகளைத் தெரிவித்தார்.