கே.பி.ஆர் கல்லூரியில் ஆங்கில சொற்களஞ்சியத்தில் மின்-வினாடி வினா

கே.பி.ஆர் கலை அறிவியல் மற்றும் ஆராய்ச்சிக் கல்லூரி, ஆங்கிலத் துறை சார்பில் ஆங்கில சொற்களஞ்சியம் குறித்த சர்வதேச மின்-வினாடி வினா (09.07.2021)நடைபெற்றது. இ-வினாடி வினாவை நடத்துவதற்கு முதன்மையாக இருந்து முதல்வர் பாலுசாமி வாழ்த்துரை வழங்கினார்.

கூகுள் படிவங்கள் மூலம் ஆங்கில சொற்களஞ்சியத்தில் மின் வினாடி வினா உருவாக்கப்பட்டது. ஆங்கில சொற்களஞ்சியம், ஒத்த சொற்கள், எதிர்ச்சொற்கள், நியோலாஜிசம், ஒரு சொல் பதிலீடு மற்றும் அடையாள வெளிப்பாடுகள் ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் இருபத்தைந்து கேள்விகளின் தொகுப்புகள் உருவாக்கப்பட்டது.

வினாடி வினாவுக்கான பதில்கள் திறந்த நிலையில் வைக்கப்பட்டன. வினாடி வினாவில் பள்ளி மற்றும் கல்லூரி மாணவர்கள், ஆசிரியர்கள், ஆராய்ச்சி அறிஞர்கள் மற்றும் பல்வேறு பல்கலைக்கழகங்களின் பல்வேறு துறை சார்ந்த பங்கேற்பாளர்கள் கலந்து கொண்டனர்.

இந்த வினாடி வினா பாகிஸ்தான், உஸ்பெகிஸ்தான், மலேசியா, இங்கிலாந்து, ஆஸ்திரேலியா, பங்களாதேஷ், பிலிப்பைன்ஸ், மொரீஷியஸ், ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ், இலங்கை, ஓமான், மியான்மர், தைவான், ஈரான் மற்றும் ஈராக் ஆகிய நாடுகளைச் சேர்ந்த ஆசிரியர்கள், அறிஞர்கள் மற்றும் மாணவர்களையும் சென்றடைந்தது.