சாந்தனுவை பாராட்டிய விஜய்

நெட்ஃபிக்ஸ் சமீபத்தில் வெளியிட்ட பாவக்கதைகள் ரசிகர்களிடமிருந்து நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றுள்ளது, மேலும் இது தமிழ் மக்கள் மத்தியில் நல்ல கவனத்தை ஈர்த்து வருகிறது. கெளதம் வாசுதேவ் மேனன், வெற்றிமாறன், சுதா கொங்கரா மற்றும் விக்னேஷ் சிவன் ஆகியோரால் இயக்கப்பட்ட நான்கு சிறுகதைகள் அடங்கிய ஒரு புராணக்கதைதான் பாவக்கதைகள்.

இந்த சிறுகதைகளில் கௌரவக்கொலை என்ற கருப்பொருளைக் கையாண்டது. இப்படத்திற்கு பார்வையாளர்களிடமிருந்து நல்ல வரவேற்பு கிடைத்துள்ளது, இது பார்வையாளர்களிடையே ஒரு திடமான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. சூரரை பொட்ரு இயக்குனர் சுதா கொங்கரா இயக்கிய ‘தங்கம்’ நான்கு படங்களில் மிகவும் கவரப்பட்ட பகுதிகளில் ஒன்றாகும், மேலும் இது ரசிகர்களிடமிருந்து மிகுந்த அன்பையும் ஆதரவையும் பெற்று வருகிறது.

இந்த தங்கம் படத்தில் சாந்தனு பாக்யராஜ், காளிதாஸ் ஜெயராம், பவானி ஸ்ரே ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

இதில் திருநங்கை வேடத்தில் நடித்த காளிதாஸ் ஜெயராமின் நடிப்பு மிகச்சிறந்ததாக இருந்தது என்றும் தங்கம் எபிசோடை நேசித்த மக்கள் காளிதாஸின் நடிப்புதான் படத்தை மிகவும் தாக்கமாகவும் தீவிரமாகவும் ஆக்கியதாக உணர்ந்தனர். இதேபோல், சரவணனாக சாந்தணுவின் நடிப்பும் மிக சுவாரஸ்யமாக இருந்தது. படத்தின் கடைசி சில நிமிடங்களில் சாந்தனுவின் நடிப்பும் மக்களிடம் பெரும் ஆதரவை பெற்றுள்ளது. இந்த வெற்றியைக் கொண்டாடும் வகையில், இந்த அணி சமீபத்தில் ஒன்றுகூடும் விருந்தினை சென்னையில் உள்ள ஒரு தனியார் ஹோட்டலில் கொண்டாடியது. அதில் நடிகர் விஜய் சாந்தனுவை தொலைபேசியில் அழைத்து, படத்தில் நடித்ததற்காக அவரை பாராட்டியதாக சாந்தனு தெரிவித்தார்.