சோனி இந்தியா நிறுவனம் கார்களுக்கான புதிய  ஏவி ரிசீவர் அறிமுகம்

சோனி இந்தியா தனது கார் ஏவி ரிசீவர்களின் வரிசையில் ஒரு புதிய சேர்த்தலான எக்ஸ்ஏவி-ஏஎக்ஸ்8500 ஐ அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இந்த எக்ஸ்ஏவி-ஏஎக்ஸ்8500 தொழில்துறையில் முன்னணி தரத்தை வழங்குகின்ற அதே வேளையில் பயனரின் தனிப்பட்ட காட்சி மற்றும் ஆடியோ அனுபவத்திற்கு பொருந்தும் வகையில் ஒரு தனிப்பயனாக்கக்கூடிய அனுபவத்தை வழங்குகிறது.

இந்த புதிய மாடல் ஒரு தனித்துவமான சுழல் நுட்பம் பொறிமுறை கொண்ட பெரிய ஹெச்டி  திரையையும், மேம்பட்ட காட்சி மற்றும் ஆடியோ செயல்திறனுக்கான பல்வேறு தனிப்பயனாக்குதல் அம்சங்களையும் அடக்கும். ஒரு 10.1 அங்குல உயர்-வரையறை எல்சிடி பேனல் மற்றும் பார்வை சார்ந்த இடைவெளியில்லா வடிவமைப்பு ஆகியவற்றின் மூலம்  சிறந்த படத் தரத்தை உயர்த்துகின்ற அதே நேரத்தில் முன்னெப்போதையும் விட பாதுகாப்பான மற்றும் எளிதான செயல்பாட்டை உறுதிப்படுத்துகிறது.

இந்த எல்சிடி ஆனது ஒரு ஒளி ஊடுருவும் பசை மூலம் பாதுகாப்பு கண்ணாடி தொடு அடுக்குடன் நேரடியாக பிணைக்கப்பட்டுள்ளது, இது ஒரு மிகவும் துல்லியமான தொடு அனுபவத்தைக் கொண்டு வருகிறது. இந்த 1280 x 720 HD தொடுதிரை பாதுகாப்பு மற்றும் பயன்பாட்டின் எளிமைக்காக ஒரு மேம்படுத்தப்பட்ட பயனர் இடைமுகத்தை வழங்குகிறது.

உட்புற ஆண்டி-க்ளேர் ஃபில்டர், எளிதாகவும் பாதுகாப்பாகவும் ஓட்டுவதை உறுதி செய்கின்ற வகையில் சூரிய ஒளி பிரதிபலிப்புகளைக் குறைப்பதன் மூலம் தொடுதிரையின் தெரிவுநிலையை பெரிதும் மேம்படுத்துகிறது. எச்.டி.எம்.ஐ  இணைப்பு அம்சம், வாகனம் நிறுத்தப்பட்டிருக்கும் போது பார்ப்பதற்கு வெளிப்புற ஆடியோ மற்றும் காட்சி மூல சாதனத்தை இணைக்க அனுமதிக்கிறது. வயர்லெஸ் ஸ்மார்ட்ஃபோன் மாற்றத்தைக் கொண்டு  இந்த எக்ஸ்ஏவி-ஏஎக்ஸ்8500  காரினுள் இணைப்பை மறுவரையறை செய்கிறது.

 

பயனரின் ஸ்மார்ட்போனிலிருந்து Wi-Fi   இணைப்பு, வழங்கப்பட்ட GPS ஆண்டெனாவுடன் சேர்ந்து, ஆப்பிள் கார்ப்ளே® க்கு வயர்லெஸ் இணைப்பையும், ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ இணக்கத்தன்மையையும் வழங்குகிறது. இந்த புதுமையான அம்சம், வெளிப்புற இணைப்புகளின் தேவையை நீக்கி, சிரமமில்லாத மற்றும் சுவாரஸ்யமான ஓட்டும் அனுபவத்தை உறுதி செய்வதன் மூலம் வசதியையும் பாதுகாப்பையும் மேம்படுத்துகிறது. ஆப்பிள் கார்ப்ளே மற்றும் ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ ஆகியவை காரினுள் இணைப்பை மறுவரையறை செய்கிறது, கார் ஆடியோ அமைப்புகளுடன் ஸ்மார்ட்போன்களை தடையின்றி ஒருங்கிணைக்கிறது.

 

சோனியின் மேம்பட்ட கார் ஏவி ரிசீவர் ஆன இந்த எக்ஸ்ஏவி-ஏஎக்ஸ்8500, இரண்டு தளங்களையும் வயர்லெஸ் முறையில் ஆதரிக்கிறது, ஹேண்ட்ஸ்-ஃப்ரீ அழைப்பு, இசை ஸ்ட்ரீமிங், வழிசெலுத்தல் மற்றும் பலவற்றைச் செயல்படுத்துகிறது.10.1-இன்ச் HD தொடுதிரை ஒரு பார்வைக்கு ஆழ்ந்த மற்றும் பயனர் நட்பு இடைமுகத்தை உறுதி செய்யும் அதே நேரத்தில் குரல் கட்டளைகள் மற்றும் உள்ளுணர்வு கட்டுப்பாடுகள் மூலம் ஓட்டுனர்கள் மேம்பட்ட பாதுகாப்பு மற்றும் வசதியை அனுபவிக்கின்றனர்.

உயர் தெளிவுத்திறன் கொண்ட வயர்லெஸ் ஆடியோ ஸ்ட்ரீமிங்கிற்கான எல்.டி.ஏ.சி தொழில்நுட்பம் மற்றும் பவர் ஆம்ப்ளிஃபையருடன் இணைக்கப்படும்போது குறைவான அலை குலைவு உடன் கூடிய  மிருதுவான ஒலிக்கான ஒரு உயர் மின்னழுத்த ப்ரீ-அவுட் (5 வி) ஆகியவற்றுடன், இந்த அதிநவீன அமைப்பு சிறந்த ஒலி தரத்தை உறுதி செய்கிறது.

பொதுவாக, ஹெட் யூனிட்கள் 2-வோல்ட் ஆடியோ சிக்னலை வழங்குகின்றன, ஆனால்  சோனியின் ஹெட் யூனிட் ப்ரீ-அவுட் உயர் மின்னழுத்தம், 5-வோல்ட் சிக்னலை வழங்குகிறது, இது ஹெட் யூனிட்டை பவர் ஆம்ப்ளிஃபையருடன் இணைத்து பயன்படுததும்போது  குறைவான அலை குலைவு உடன்  தெளிவான ஒலியை விளைவிக்கிறது.சோனி எக்ஸ்ஏவி-ஏஎக்ஸ்8500 ரூபாய் 99,990, விலையில் பிப்ரவரி 20 முதல் இந்தியா முழுவதும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிரீமியம் கார் டீலர்களில் கிடைக்கும்.